शहर

उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघात मनसे प्रमुख राज ठाकरे येणार प्रचाराला?

मनसेने महायुतीला पाठिंबा आम्हाला ऊर्जा मिळाली आहे

मुंबई :

मुलुंडचे आमदार आणि मुंबई उत्तर पूर्व लोकसभा मतदारसंघातील भाजप-महायुतीचे उमेदवार मिहीर कोटेचा यांनी महाराष्ट्र दिनानिमित्त मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांची भेट घेतली. कोटेचा म्हणाले की त्यांनी महाराष्ट्र दिनाच्या शुभेच्छा दिल्या आणि निवडणुकीसाठी पाठिंबा आणि मार्गदर्शन घेतले.

मी आज महाराष्ट्र दिनी मनसे प्रमुख राज ठाकरे जी यांना भेटण्यासाठी आणि त्यांच्याकडून पाठिंबा आणि मार्गदर्शन घेण्यासाठी आलो होतो. यावेळी अमित ठाकरे यांचीही भेट घेतली. मनसेने महायुतीला पाठिंबा आम्हाला ऊर्जा मिळाली आहे आणि आम्हाला खात्री आहे की मतदार आम्हाला निवडणुकीत आशीर्वाद देतील, असे कोटेचा म्हणाले.

मनसे प्रमुख उत्तर पूर्व मुंबईत प्रचार करणार की नाही, यावर कोटेचा म्हणाले, याबाबतचा निर्णय मनसे प्रमुख राज ठाकरे घेतील. गेल्या काही दिवसांत मनसेच्या नेत्यांनी पक्षाची लक्षणीय प्रभाव असलेल्या भांडुप आणि विक्रोळी या भागात प्रभाग आणि बूथ स्तरावरील कार्यकर्त्यांच्या सभा घेतल्या. मनसे प्रमुखांनी राज्यातील महायुतीच्या उमेदवारांना पाठिंबा दिल्यानंतर या बैठका झाल्या. भाजपचे उमेदवार मिहीर कोटेचा यांना मोठ्या फरकाने विजय मिळवून देण्यासाठी मनसेच्या नेत्यांनी कार्यकर्त्यांना कामाला लागण्याच्या सूचना दिल्या. आज सकाळी कोटेचा यांनीही महाराष्ट्र दिनानिमित्त हुतात्मा चौकात संयुक्त महाराष्ट्र चळवळीतील हुतात्म्यांना पुष्पहार अर्पण करून आदरांजली वाहिली.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *