मनोरंजन

महाराष्ट्रातील लोककथा आणि मुंज्या हिट झाल्यामुळे शर्वरी झाली आनंदित

मुंबई :

बॉलीवूडची सुंदर उगवती तारा शरवरी रोमांचित आहे की महाराष्ट्रीयन लोककथा बॉक्स ऑफिसवर साजरी होत आहेत कारण मुंज्याने अवघ्या ३ दिवसांत २०.०४ कोटी रुपये कमावले आहेत. ट्रेडने मुंज्याला एक मोठा हिट म्हणून गौरवले आहे ज्याने बॉक्स ऑफिसवर पुन्हा एकदा आनंद आणला आहे. मुंज्यासोबतचा पहिला बिग हिट दिल्यानंतर शर्वरी खूप आनंदी आहे. तिच्या कारकिर्दीतील हा दुसरा चित्रपट असून इंडस्ट्रीने तिला हिंदी चित्रपटसृष्टीतील पुढचा मोठा स्टार मानला आहे.

शर्वरी एक महाराष्ट्रीयन आहे आणि लोककथांनी लोकांना थिएटरकडे आकर्षित केले हे पाहून तिला आनंद झाला. ती म्हणते, “मला महाराष्ट्रीय असल्याचा अभिमान आहे, त्यामुळे मराठी लोककथेवर आधारित चित्रपटाबद्दल इतकं प्रेम आणि कौतुक पाहणं खूप छान वाटतंय. महाराष्ट्रीय लोककथा राष्ट्रीय स्तरावर गाजत आहेत आणि एक हिट चित्रपट बनत आहेत हे पाहून मला खूप आनंद होतोय.”

मुंज्याच्या बॉक्स ऑफिसवरील अप्रतिम कामगिरी बद्दल बोलताना, उत्साही शर्वरी म्हणते, “मुंज्याने बॉक्स ऑफिसवर चमकदार कामगिरी केली आहे आणि मला हे मान्य करावे लागेल की मी सध्या खूप आनंदी आहे. माझ्या खात्यात मोठे यश येणे अर्थातच माझ्यासाठी एक मोठा आत्मविश्वास वाढवणारा आहे. माझा सोशल मीडिया संपूर्ण देशाच्या प्रेमाने भरलेला आहे. ही माझ्या कामाचीही मोठी पोचपावती आहे.”

ती पुढे म्हणते, “मुंज्यामधला माझा पहिला मोठा डान्स नंबर तरस हा प्रेक्षकांना कसा वाटेल याबद्दल मला खात्री नव्हती आणि लोक त्यावर नाचत आहेत. थिएटरमध्ये गाण्याचा आनंद घेत आहेत हे पाहणे माझ्यासाठी खूप उत्साहवर्धक आहे. मी मोठी होत असताना, चित्रपटाच्या शेवटी मोठे डान्स नंबर पाहण्यासाठी मी मोठ्या स्क्रीनवर चिकटून राहायचे. लोक आता थिएटरमध्ये माझ्या गाण्यांचा आनंद घेत आहेत हे पाहणे, त्याचा माझ्यावर वेगळ्या प्रकारे परिणाम आहे .”

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *